Upendo
Kuwapokea watoto kwa heshima, subira na kujali.
BROTHER MARTIN · DODOMA
Utambulisho, historia, uongozi na misingi ya malezi ya Brother Martin Pre & Primary School.
“Feed the Mind, Free the Child.”
UTAMBULISHO WETU
Historia ya Brother Martin Primary School inaunganishwa na huduma ya elimu ya Ndugu Wakapuchini wa Tanzania na roho ya Kifransisko inayosisitiza unyenyekevu, udugu, amani na huduma. Shule imepewa jina la marehemu Brother Martin (“Meku”), Mdugu Mkapuchini anayekumbukwa kwa urahisi wa maisha, unyenyekevu na uaminifu kwa njia ya Mtakatifu Fransisko wa Assisi.
Tunaamini kuwa shule ni jumuiya ya watoto, wazazi, walimu na viongozi wanaoshirikiana kumsaidia kila mtoto kujifunza, kukua na kutumia vipaji vyake.
Soma historia yetuTUNACHOTHAMINI
Maarifa yana nguvu zaidi yanapoambatana na tabia njema na moyo wa kuwajali wengine.
Kuwapokea watoto kwa heshima, subira na kujali.
Kujifunza uwajibikaji na kufuata taratibu kwa kuelewa.
Kuheshimu wengine, kushirikiana na kutatua migogoro kwa amani.
Kusema ukweli na kutenda kwa uadilifu.

URITHI NA UTAMBULISHO
Shule imepewa jina la marehemu Brother Martin (“Meku”), Mdugu Mkapuchini anayekumbukwa kwa urahisi wa maisha, unyenyekevu na uaminifu kwa njia ya Kifransisko. Mfano huo unatualika kuunganisha elimu na heshima kwa kila mtu, huduma na amani.
Fahamu falsafa ya elimuTUNAWEZA KUKUSAIDIA
Wasiliana na ofisi ili upate taarifa za sasa zinazohusu mtoto wako.