1. Chagua darasa
Chagua darasa linalofaa kwenye fomu; usichague A/B stream.
BROTHER MARTIN PRE AND PRIMARY SCHOOL
Hatua rahisi za kujaza fomu, kuwasilisha nyaraka na kufuatilia ombi.

Chagua darasa linalofaa kwenye fomu; usichague A/B stream.
Andika jina la mtoto kama lilivyo kwenye cheti cha kuzaliwa na mawasiliano sahihi ya mzazi/mlezi.
Picha mbili za passport na cheti cha kuzaliwa ni muhimu; nyaraka za shule ya awali hutumika inapohusika.
Maombi ya mtandaoni yanatengeneza rejea. Kuweka ombi hakumaanishi nafasi imekubaliwa.
Thibitisha ada ya fomu na akaunti za benki na ofisi kabla ya kulipa. Admin pekee ndiye anathibitisha malipo.