MAADILI, MASOMO, MICHEZO NA MAZINGIRA
Picha za Maisha ya Shule
Gallery hii inakusanya picha kutoka kwenye media archive iliyotolewa kwa mradi. Picha zimepangwa kwa mada ili familia ziweze kuona madarasa, michezo, mazingira, usafiri, bweni, chakula na ziara za shule. Majina ya faili yamehifadhiwa katika njia zake halisi.
Maisha ya mwanafunzi
Kila siku ni nafasi ya kujifunza na kukua.
Gallery hii inakusanya picha kutoka kwenye media archive iliyotolewa kwa mradi. Picha zimepangwa kwa mada ili familia ziweze kuona madarasa, michezo, mazingira, usafiri, bweni, chakula na ziara za shule. Majina ya faili yamehifadhiwa katika njia zake halisi.
Motto ya shule inaunganisha maarifa na nafasi ya mtoto kukua akiwa na furaha, maadili, ujasiri na uwajibikaji. Maelezo ya kurasa hizi yanategemea taarifa ulizotoa na picha zilizopo kwenye media archive; ratiba, nafasi na huduma zinazobadilika zinapaswa kuthibitishwa na ofisi.
Karibu Brother Martin
Pata taarifa sahihi kwa hatua inayofuata.
Kwa maelezo ya admissions, nafasi za kutwa/bweni, usafiri au taratibu za kutembelea shule, wasiliana na ofisi.