Kazi ya Pamoja
Kumbukumbu ya shule kutoka kwenye media archive.
MAISHA YA SHULE
Fuatilia taarifa, shughuli na mafanikio yanayochapishwa na uongozi wa Brother Martin Pre & Primary School. Machapisho rasmi yanatoka kwenye mfumo wa shule; rasimu na taarifa zinazosubiri idhini haziwekwi hadharani.

Taarifa zilizochapishwa
Machapisho rasmi tu. Rasimu na maoni yanayosubiri ukaguzi hayaonekani kwa umma.
Ukurasa huu utaonyesha maudhui baada ya kuchapishwa na uongozi. Kwa sasa unaweza kutazama picha za maisha ya shule hapa chini.
KUMBUKUMBU ZA SHULE
Picha kutoka kwenye media archive ya shule; maelezo yanalenga shughuli zinazoonekana na hayabuni tarehe za tukio.
VIDEO ZA SHULE
Video za ndani zenye controls za kawaida.
Kumbukumbu ya shule kutoka kwenye media archive.
Kumbukumbu ya shule kutoka kwenye media archive.
FAMILIA YA BROTHER MARTIN
Kwa swali linalohusu taarifa rasmi, tumia mawasiliano ya shule badala ya kuchapisha taarifa binafsi hadharani.