Kazi ya Pamoja
Kumbukumbu ya shule kutoka kwenye media archive.
MTIRIRIKO WA MAISHA YA SHULE
Hapa ndipo familia inaweza kufuatilia machapisho ya shule kwa muundo wa feed: maandishi, picha, video, emoji na maoni. Machapisho yanayoonekana kwenye feed ni yale tu yaliyowekwa na kuidhinishwa kwa umma; picha za kumbukumbu zinaonyeshwa katika sehemu tofauti zenye maelezo.

Taarifa zilizochapishwa
Machapisho rasmi tu. Rasimu na maoni yanayosubiri ukaguzi hayaonekani kwa umma.
Ukurasa huu utaonyesha maudhui baada ya kuchapishwa na uongozi. Kwa sasa unaweza kutazama picha za maisha ya shule hapa chini.
KUMBUKUMBU ZA SHULE
Picha kutoka kwenye media archive ya shule; maelezo yanalenga shughuli zinazoonekana na hayabuni tarehe za tukio.
VIDEO ZA SHULE
Video za ndani zenye controls za kawaida.
Kumbukumbu ya shule kutoka kwenye media archive.
Kumbukumbu ya shule kutoka kwenye media archive.
FAMILIA YA BROTHER MARTIN
Kwa swali linalohusu taarifa rasmi, tumia mawasiliano ya shule badala ya kuchapisha taarifa binafsi hadharani.