Shule ya awali na msingi Miyuji, Dodoma
0765 884 788 brmartinschool2016@gmail.com
SW EN

ELIMU · UDUGU · HUDUMA

Brother Martin Pre & Primary School

P.O. Box 1522 – Dodoma, Tanzania

“Feed the mind, free the child.”

TAARIFA YA SHULE Karibu Brother Martin Pre & Primary School Elimu ya kutwa na bweni inayojenga maarifa, udugu na uwajibikaji.

BROTHER MARTIN PRE AND PRIMARY SCHOOL

Kutwa au Bweni

Chagua aina ya masomo inayolingana na mpango wa familia.

School campus
School transport
DAY SCHOOL

Mwanafunzi wa kutwa

Mwanafunzi hushiriki masomo na shughuli za shule na kurudi nyumbani kulingana na utaratibu wa familia na shule. Ikiwa anahitaji usafiri, wasiliana na ofisi kuthibitisha eneo na ada.

School dormitory
BOARDING

Mwanafunzi wa bweni

Huduma ya bweni inahitaji maelekezo ya shule kuhusu ratiba, mahitaji, afya na mawasiliano ya dharura. Uwepo wa nafasi kwa darasa utathibitishwa na uongozi.