Boarding ni sehemu ya maisha ya shule kwa wanafunzi waliosajiliwa kuwa wa bweni. Kwa kuwa mtoto anaishi shuleni kwa muda, huduma za bweni zinapaswa kuunganisha masomo na malezi, mapumziko, usafi, lishe, usalama na uangalizi unaofaa umri wake. Familia zinapaswa kupata taratibu za sasa moja kwa moja kutoka ofisi ya shule.
Motto ya shule inaunganisha maarifa na nafasi ya mtoto kukua akiwa na furaha, maadili, ujasiri na uwajibikaji. Maelezo ya kurasa hizi yanategemea taarifa ulizotoa na picha zilizopo kwenye media archive; ratiba, nafasi na huduma zinazobadilika zinapaswa kuthibitishwa na ofisi.